11A6 THPT Hoàng Hoa Thám
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

11A6 THPT Hoàng Hoa Thám

Diễn đàn lớp 11A6 trường THPT Hoàng Hoa Thám

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hôm nay sinh nhật gack

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
gack

gack

điểm : 54

hôm nay sinh nhật gack Empty
Bài gửiTiêu đề: hôm nay sinh nhật gack   hôm nay sinh nhật gack EmptyWed Nov 18, 2009 9:25 am

18-11-1993 , tớ ra đời vào lúc ba giờ sáng , hôm nay tớ 17 tuổi [ 16 cũng dc ] , tớ học lớp 11 , bỗng bất chợt nhận ra , năm sau là mình thi đại học , sắp bước vào đời , cái ngưỡng cửa tuổi teen sắp khép lại , chuẩn bị bon chen với đời mà kiếmm tiền học đại học [ nghiêm cấm ăn bám khi đủ 18 tuổi ] , nhìn lại thì thấy buồn thật , ngày nào còn bắn bi ngoài đầu hẻm mà giờ này thì sắp vào đời , chuẩn bị trầy da tróc vẩy với người ta , tớ buồn quá , mọi người thì sao . ừ đúng rồi , hôm nay sinh nhật tớ mà có tiết ông thịnh đấy , mọi người đừng nói ổng chúc sinh nhật tớ nhé , xui lắm đấy , đả vậy sinh nhật mà còn phải trực nhật , trùng hợp khiếp , ớn thật . sinh nhật thì ai có lòng chúc mình một vài câu thôi là dc rồi , ko cần quà cáp , [ mình không cần tiền , mình cần friends , đôi khi bới tung cả đống my friends mà chẳng tìm dc 1 thằng bạn tốt . đôi khi còn cảm thấy ko hợp nhau nên không thể làm bạn ] , hiz , sáng nay tớ quê 1 member của lớp ghê , tớ có rủ đi ăn sinh nhật tớ đâu mà tự nhiên nói " bận rồi " , cà chớn , ai mà thèm mời , dẹp luôn đi . rồi cố gắng thi học kì nha mọi người , rồi thi xong anh em chiến hữu quyết định đi đâu chơi thì pm gack nhé ,
gack

gack

Bài gửiTiêu đề: Re: hôm nay sinh nhật gack   hôm nay sinh nhật gack EmptyWed Nov 18, 2009 9:41 am

sinh nhật tớ , người tớ biết ơn nhất là mẹ tớ , bà sanh ra tớ , nuôi tớ lớn , keo tớ ra khỏi rất nhiều cám dỗ của đời , mẹ tớ không có cánh , không mang vòng thánh nhưng trong mắt tớ bà luôn là thiên thần , tớ mang rất nhiều tội với mẹ , bà mong tớ là học trò , một trí thức , đó là lí do tại sao tớ tên [ sĩ ] đấy , thế mà tớ học hành như hạch , tớ rượu bia , chơi thuốc , quậy phá , cứ lấy lí do là tuổi trẻ , mà có thật thế đâu , tóc mẹ hôm nay đã bạc , lưng mẹ đã còng đi , mắt mẹ đã có những vết hằn của thời gian , sức khỏe đã kém , nhưng đã bao giờ tớ tự hỏi tớ làm gì cho mẹ vui chưa . girl friend thì có thể chọn dc , nhưng mẹ thì ta ko có quyền chọn lựa , mà những gì ko co quyền chọn lựa thì ko thể thay đổi . nên hãy thương yêu mẹ để khi mẹ đã là bất tử thì ta ko phải hối hận về những gì đã làm với bà , từng hơi thở , giấc ngủ mẹ ban cho ta điều là thiên liêng , mình biết mẹ đang giấu bao điều lo lắng nhưng mà điều đó là ko cần
Mẹ sợ rằng, tôi hư hỏng..tôi biết từng chiều mẹ điều lo lắng khi thấy mình đi học về trể . mẹ ơi , con xin lỗi.
hãy yêu quí mẹ của mình nhé , ta còn mẹ là ta còn nhiều hạnh phúc hơn người khác .
khoa1564

khoa1564

điểm : 67

Bài gửiTiêu đề: Re: hôm nay sinh nhật gack   hôm nay sinh nhật gack EmptyWed Nov 18, 2009 10:11 am

thôi thì bạn bè với nhau ,.thây mày cũng nao nức mấy ngày nay .vậy chúc mày 1 ngày sinh nhật vui vẻ ,ngày càng đẹp trai, học giỏi (đừng có yêu sớm wá Very Happy ) mà tao góp ý dzày nghe hay ko thì tuỳ tại tao hok có quyền bắt maày theo ý tao dc,nhưng mày mún có 1 đứa bạn thật sự thì mày nên bik lắng nghe người khác những gì người ta ko thix thì đừng làm mãi gây ra cảm giác bực bội ,với lại giỡn phải tuỳ lúc tuỳ nơi phải có chừng có mực ,vậy thôi . những lời trên kia mày ghi nếu đúng là sự thật và đúng như trong tim mày suy nghĩ thì tao trân trọng ,còn ko thì .... . thôi bỏ đi tao cũng mún tặng wà cho mày nhưng khổ nỗi hổng có tiền thôi thì chiều nay rủ tụi thnằg tuấn , sang, lân .... ra wán nước ngồi , của ai nấy trả (hok mún làm khó mày Laughing ) => hợp lí ko ,nếu hợp lí thì đi ko thôy ^^! .làn nữa chúc mày sinh nhật vui vẻ
gack

gack

Bài gửiTiêu đề: Re: hôm nay sinh nhật gack   hôm nay sinh nhật gack EmptyWed Nov 18, 2009 10:14 am

ừ , cám ơn mày , chiều vào cho tao óct mấy cái nhé
gack

gack

Bài gửiTiêu đề: Re: hôm nay sinh nhật gack   hôm nay sinh nhật gack EmptyWed Nov 18, 2009 9:01 pm

trời ơi , ngày sinh nhật gì mà xui quá , hết gây gỗ ở nhà xong thì vô trường bị thằng quý tâm báo hại mất cái điện thoại , chán vẫy ,
khoa1564

khoa1564

điểm : 67

Bài gửiTiêu đề: Re: hôm nay sinh nhật gack   hôm nay sinh nhật gack EmptyWed Nov 18, 2009 10:43 pm

ậy là hên òy Razz
gack

gack

Bài gửiTiêu đề: Re: hôm nay sinh nhật gack   hôm nay sinh nhật gack EmptyThu Nov 19, 2009 11:47 pm

so sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hôm nay sinh nhật gack   hôm nay sinh nhật gack Empty

hôm nay sinh nhật gack
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» VINAPHONE tuyển dụng sinh viên-học sinh làm thêm bán thời gian
» VINAPHONE tuyển dụng sinh viên-học sinh làm thêm bán thời gian
» hey , gack cần giúp
» In Hóa Đơn GTGT(VAT) Nhatnguyen Corp.(Giá rẻ nhất HCM)
»  Sự thật về công ty nhất nguyên(nhatnguyencorp.com)